VGA Gigabyte RTX 5070 Ti WINDFORCE OC SFF 16GB (N507TWF3OC-16GD)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: VGGI0379 0 đánh giá Lượt xem: 13.955 So sánh
Dung lượng bộ nhớ: 16GB GDDR7 Core Clock: 2497 MHz (Reference: 2452 MHz) Băng thông: 256 bit Kết nối: DisplayPort 2.1b x3, HDMI 2.1b *1 Nguồn phụ: 16 Pin*1 Nguồn yêu cầu: 750W
Xem thêm >
Giá niêm yết: 39.999.000 đ
Giá khuyến mại: 29.999.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
KHUYẾN MẠI
  • 🎁Tặng ngay code game PRAGMATA khi mua sản phẩm. Xem chi tiết
Chấp nhận thanh toán:
MÔ TẢ SẢN PHẨM
VGA Gigabyte RTX 5070 Ti WINDFORCE OC SFF 16GB
(N507TWF3OC-16GD)
Hiệu suất mạnh mẽ với NVIDIA RTX™ 5070 Ti
Thiết kế nhỏ gọn, tối ưu không gian
VGA Gigabyte RTX 5070 Ti WINDFORCE OC SFF có kích thước 304 x 126 x 50 mm, giúp dễ dàng lắp đặt trong các case SFF, ITX hoặc những hệ thống PC có không gian hạn chế. Dù có thiết kế nhỏ gọn, card vẫn đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ và khả năng tản nhiệt hiệu quả, đáp ứng tốt nhu cầu của game thủ và người dùng chuyên nghiệp.
Hệ thống tản nhiệt WINDFORCE – Hiệu quả vượt trội
Kết nối đa dạng, hỗ trợ độ phân giải cao
Card hỗ trợ các cổng kết nối hiện đại, bao gồm:
  • 3 cổng DisplayPort 2.1a
  • 1 cổng HDMI 2.1b (hỗ trợ xuất hình ảnh 4K@480Hz hoặc 8K@120Hz với DSC, Gaming VRR, HDR)
Tương thích và yêu cầu nguồn điện
Card sử dụng cổng nguồn 16-pin và yêu cầu bộ nguồn 750W, giúp hệ thống hoạt động ổn định ngay cả khi chạy ở mức tải tối đa.