Hello

Hà Nội: 49 Thái Hà | 151 Lê Thanh Nghị và 63 Trần Thái Tông ● HCM: 158 - 160 Lý Thường Kiệt | 330-332 Võ Văn Tần ● Bắc Ninh: Số 4 Nguyễn Văn Cừ - Ninh Xá

DANH MỤC SẢN PHẨM

Converter Quang

3 Converter Quang
Còn hàng Mới nhất Giá tăng dần Giá giảm dần
CONVERT QUANG NETLINK 2 sợi quang HTB-GS-03 (10/100/1000M)

CONVERT QUANG NETLINK 2 sợi quang HTB-GS-03 (10/100/1000M)

Mã SP: CABL0850
790.000 đ -44% 450.000 đ
Giá HS - SV:

0 đ

Giá Sốc Bắc Ninh:

0 đ

So sánh Còn hàng

CONVERT QUANG NETLINK 2 sợi quang HTB-GS-03 (10/100/1000M)

Tốc độ: 10/100/1000Mbps Cổng quang: SC/Duplex Điện áp: 5V-2A Bước sóng: 1310nm khoảng cách truyền: 20KM
Giá niêm yết: 790.000 đ -44%

Giá khuyến mãi: 450.000 đ

Giá HS - SV:

0 đ

Giá Sốc Bắc Ninh:

0 đ

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS

Mã SP: TBKH0020
790.000 đ
Giá HS - SV:

0 đ

Giá Sốc Bắc Ninh:

0 đ

So sánh Đặt hàng

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable

Giá khuyến mãi: 790.000 đ

Giá HS - SV:

0 đ

Giá Sốc Bắc Ninh:

0 đ

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS

Mã SP: TBKH0004
690.000 đ
Giá HS - SV:

0 đ

Giá Sốc Bắc Ninh:

0 đ

So sánh Đặt hàng

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

Giá khuyến mãi: 690.000 đ

Giá HS - SV:

0 đ

Giá Sốc Bắc Ninh:

0 đ

Chọn An Phát, Trọn An Tâm ❣️
X
So sánh (0)

SO SÁNH SẢN PHẨM

DMCA.com Protection Status