Màn Hình EDRA EGM24F144S
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Màn Hình EDRA EGM24F144S (23.8 inch - IPS - FHD - 144Hz - 5ms)
Mã SP: 0 0 đánh giá Lượt xem: 48 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23.8 inchh Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080) Tần số quét màn: 144Hz Thời gian đáp ứng: 5ms (OD) Độ sáng tối đa: 300cd/m2 Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA 75 x 75 mm Cổng cắm kết nối: 1xVGA + 1xHDMI Phụ kiện trong hộp: Cáp nguồn, cáp HDMI