Laptop Asus Gaming ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS |
Dòng Laptop |
Laptop | Laptop Gaming | Laptop AI | Laptop cho lập trình viên |
Bộ vi xử lý |
Bộ vi xử lý |
AMD Ryzen™ AI 9 HX 370 Processor |
Số nhân |
12 |
| Số luồng | 24 |
Tốc độ |
up to 5.1 GHz |
Bộ nhớ đệm |
36MB |
Bộ nhớ trong (RAM) |
Dung lượng |
32GB LPDDR5X-8000 onboard |
Số khe cắm |
Hỗ trợ Ram tối đa |
Ổ cứng |
Dung lượng |
SSD 1TB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 |
Tốc độ vòng quay |
Khe cắm SSD mở rộng (includes used) |
M.2 SSD Support List |
Ổ đĩa quang (ODD) |
Không |
Hiển thị |
Màn hình |
14 inch |
Độ phân giải |
3K (2880 x 1800) OLED 16:10 aspect ratio |
Công nghệ màn hình |
OLED 16:10 aspect ratio, 120Hz, OLED, 500nits, 100% DCI-P3 %, Glossy display |
Đồ Họa (VGA) |
Card màn hình |
NVIDIA® GeForce® RTX™ 5060 8GB GDDR7 |
Kết nối (Network) |
Wireless |
Wi-Fi 7(802.11be) (Triple band) 2*2 |
LAN |
Bluetooth |
Bluetooth® |
Bàn phím , Chuột |
Kiểu bàn phím |
Backlit Chiclet Keyboard 1-Zone RGB |
Chuột |
Cảm ứng đa điểm |
Giao tiếp mở rộng |
Kết nối USB |
1 x Type-C USB 4 with support for DisplayPort™ / power delivery (data speed up to 40Gbps) |
Kết nối HDMI/VGA |
1x HDMI 2.1 FRL |
Tai nghe |
1x 3.5mm Combo Audio Jack |
Camera |
1080P FHD IR Camera for Windows Hello |
Card mở rộng |
1x card reader (microSD) (UHS-II) |
LOA |
2 Loa |
Kiểu Pin |
73WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
Sạc pin |
Đi kèm |
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm |
Windows 11 Home |
Kích thước (Dài x Rộng x Cao) |
31.1 x 22.0 x 1.59 ~ 1.63 cm |
Trọng Lượng |
1.50 Kg |
Màu sắc |
Xám |
Xuất xứ |
Trung Quốc |
| Giá niêm yết: |
| Giá khuyến mại: | 55.990.000 đ [Giá đã có VAT] |
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Sức mạnh của laptop đến từ bộ xử lý AMD Ryzen™ AI 9 HX 370 mới nhất, sở hữu 12 nhân 24 luồng, xung nhịp tối đa lên tới 5.1GHz và 36MB cache. Đây là con chip tích hợp công nghệ AI Engine tiên tiến của AMD, giúp tăng tốc quy trình sáng tạo, lập trình, xử lý đồ họa và các ứng dụng AI.
Với 32GB RAM LPDDR5X 8000MHz onboard, người dùng hoàn toàn yên tâm khi xử lý nhiều tác vụ cùng lúc, chạy máy ảo, dựng video hay train AI model. Ổ cứng 1TB PCIe 4.0 NVMe cho tốc độ truy xuất siêu nhanh, thoải mái lưu trữ game AAA, dự án lập trình, file thiết kế chất lượng cao.
Asus trang bị cho máy màn hình OLED 14 inch độ phân giải 3K (2880 x 1800), tỉ lệ 16:10, tốc độ quét 120Hz, độ sáng 500 nits và độ phủ màu 100% DCI-P3. Công nghệ DisplayHDR True Black, chất lượng màu chính xác tuyệt đối, phù hợp với cả chơi game đồ họa cao và chỉnh sửa hình ảnh/video chuyên nghiệp.