Sever Dell PowerEdge T150 (Xeon E-2334/8GB/2TB/DVDRW/300W/4Yr)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Máy chủ Sever Dell PowerEdge T150 (Xeon E-2334/8GB/2TB/DVDRW/300W/) _ T150-435-08G2T
Mã SP: SVDE0218 0 đánh giá Lượt xem: 2.182 So sánh
Cpu : Intel® Xeon® E-2334G Processor 8M Cache, 3.40 GHz 4C/8T Ram : 8GB DDR4 UDIMM ECC, 3200MT/s (x4 slot) Hdd : 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 3.5 (x4 slot) (lắp được HDD 2.5" không càn mua thêm tray) Ổ quang: DVD-RW cổng hiển thị: VGA port Phím chuột: Không có Nguồn: 300W
Xem thêm >
Giá khuyến mại: 34.690.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 Tháng
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm giá cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 5% khi mua phần mềm diệt virus Xem ngay