Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACMES
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACMES (27 inch - IPS - 2K - 255Hz - 1ms)
Mã SP: MOAS0206 0 đánh giá Lượt xem: 5.429 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: Fast IPS Phân giải điểm ảnh: QHD (2560x1440) Độ sáng hiển thị: 350cd/㎡ Tần số quét màn: 255Hz OC Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG), 0.3ms(min.) Chỉ số màu sắc: 1073.7M (10 bit) Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100x100mm) - Low Blue Light , chân đế nâng hạ xoay dọc màn Cổng cắm kết nối: USB-C x 1 (DP Alt Mode,Power Delivery :15W), DisplayPort 1.4 x 1 (HBR3), HDMI(v2.1) x 1. Đầu cắm Tai nghe :Có Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn, cáp DisplayPort
Xem thêm >
Giá niêm yết: 7.999.000 đ
Giá khuyến mại: 6.989.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
Tuỳ chọn tương đương
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm giá cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 5% khi mua phần mềm diệt virus Xem ngay
  • ✦ Giảm giá 10% giá treo khi mua kèm màn hình - Xem chi tiết
  • ✦ Giảm giá 10% cáp, phụ kiện UGREEN khi mua cùng ( áp dụng trên 1 đơn hàng) - Xem chi tiết