Tên sản phẩm Gram 15ZD90N-V.AX56A5 - Trắng |
Bộ vi xử lý |
Bộ vi xử lý |
Intel® Core™ i5-1035G7 |
Tốc độ |
1.20GHz upto 3.70GHz, 6 MB cache, 4 cores 8 threads |
Bộ nhớ đệm |
6MB Cache |
Bộ nhớ trong (RAM) |
Dung lượng |
8GB DDR4 3200MHz |
Số khe cắm |
có khe cắm mở rộng |
Ổ cứng |
Dung lượng |
512GB M.2 2280 NVMe SSD |
Tốc độ vòng quay |
Khe cắm SSD mở rộng |
PCI-e |
Ổ đĩa quang (ODD) |
Không có |
Hiển thị |
Màn hình |
15.6 inch FHD IPS |
Độ phân giải |
1920 x 1080 |
Đồ Họa (VGA) |
Card màn hình |
Intel® Iris® Plus Graphics |
Kết nối (Network) |
Wireless |
Intel Wi-Fi 6 AX201D2W |
LAN |
LAN 10/100 with RJ45 Gender |
Bluetooth |
Bluetooth® 5.0 |
Bàn phím , Chuột |
Kiểu bàn phím |
Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số - Đèn nền bàn phím |
Chuột |
Cảm ứng đa điểm |
Giao tiếp mở rộng |
Kết nối USB |
3x USB 3.1 1x USB 3.1 Gen2 Type-C Thunderbolt™ 3 (Power delivery) |
Kết nối HDMI/VGA |
1xHDMI |
Tai nghe |
Headphone out |
Camera |
HD Webcam with Dual Mic |
Card mở rộng |
Micro SD Slot |
LOA |
2 Loa - Hệ thống âm thanh vòm DTS: X Ultra với Stereo Speaker (1.5W x 2) |
Kiểu Pin |
4 Cell, 80Wh |
Sạc pin |
Đi kèm |
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm |
FreeDos |
Kích thước (Dài x Rộng x Cao) |
357.6 x 225.3 x 16.8 mm |
Trọng Lượng |
1.120g |
Màu sắc |
Trắng - Vỏ và thân máy: được chế tạo bởi hợp kim Magie - Nano Carbon |
Xuất Xứ |
Trung Quốc |
| Giá khuyến mại: | Liên hệ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Đánh giá Laptop LG Gram 15ZD90N-V.AX56A5
Thiết kế
Cấu hình
Laptop được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core™ i5-1035G7 xung nhịp 1.20GHz upto 3.70GHz. Cùng với đó là bộ nhớ RAM 8GB DDR4 3200MHzcho máy khả năng chạy đa nhiệm một cách xuất sắc, giúp bạn có thể giải quyết cùng lúc nhiều ứng dụng mà không bị chậm, giật; đáp ứng mọi nhu cầu của bạn từ công việc hàng ngày đến các hoạt động giải trí đa phương tiện. Tích hợp ổ cứng SSD dung lượng lên đến 512GB M.2 2280 NVMe SSD cho bạn không gian thoải mái để lưu trữ phim ảnh, tài liệu… mang lại những trải nghiệm làm việc và giải trí tuyệt vời hơn.
Màn hình
Laptop LG Gram 15ZD90N-V.AX56A5 được trang bị màn hình 15.6 inch FHD với đường viền cực mỏng ở tất cả các cạnh, tạo ra cảm giác màn hình lớn hơn, đem lại trải nghiệm hình ảnh thỏa mãn hơn mặc dù có thiết kế khung thân nhỏ gọn. Với độ phân giải Full HD tạo nên chất lượng hình ảnh tuyệt hảo. Màu sắc hiển thị chính xác, độ tương phản hình ảnh và chi tiết rõ nét vượt trội giúp nâng cao hiệu suất làm việc và mang lại cho bạn trải nghiệm giải trí phong phú hơn.