Bộ Lưu Điện UPS Online SANTAK C6K-LCD (5400W-6000VA)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Bộ lưu điện UPS Santak C6K LCD Online (6 kVA / 5,4 kW)
Mã SP: UPST0026 0 đánh giá Lượt xem: 35.687 So sánh
Bộ lưu điện: Online UPS Hãng sản xuất: SANTAK Phân dòng: Castle series UPS Công suất: 5400W Điện áp: 6000VA Thiết kế (T/R/C): Castle (Lâu đài) AVR: Có EPO: Có BMP: Có Cổng cắm kết nối: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) 120 ~ 275 Vac (Đầu vào) / 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) 220Vac ± 1% (Đầu ra) Thời gian chịu tải: > 4 phút với 94% (98% - ECO Mode) tải ở hệ số công suất > 0,99 Bảo vệ tăng dòng dữ liệu: Có
Xem thêm >
Giá niêm yết: 49.900.000 đ
Giá khuyến mại: 39.990.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
Tuỳ chọn model
KHUYẾN MẠI
  • 👉An toàn liên tục - Không gián đoạn công suất cùng bộ lưu điện UPS
  • Giảm ngay 30.000 VND cho UPS <5 triệu
  • Giảm ngay 50.000 VND cho UPS từ 5->10 triệu
  • Giảm ngay 100.000 VND cho UPS từ 10 ->20 triệu
  • Giảm ngay 200.000 VND cho UPS từ 20 -> 30 triệu
  • Giảm ngay 1.000.000 VND cho UPS trên 100 triệu
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 50% cùng quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay