Ram Corsair VENGEANCE RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz Black (CMH32GX5M2B5600C40K)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: RACS0145 1 đánh giá Lượt xem: 9.221 So sánh
Dung lượng cấu hình: 32GB (2x16GB) Chuẩn kết nối: DDR5 Bus XMP: 5600 Mhz Độ trễ XMP: CL 40-40-40-77 Điện áp XMP: 1.1V - 1.25V Tản nhiệt: Có LED : Có
Xem thêm >
Giá niêm yết: 29.999.000 đ
Giá khuyến mại: 13.899.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Ram Corsair VENGEANCE RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz Black
(CMH32GX5M2B5600C40K)
Được coi là một trong những bộ phận quan trọng nhất của máy tính, với khả năng lưu trữ tạm dữ liệu và lệnh thực thi của hệ điều hành - Ram, chính là bộ phận được người dùng luôn luôn chú ý và tìm hiểu kỹ càng trước khi lựa chọn bất kì một sản phẩm máy tính cho riêng mình. Nắm bắt được tâm lý khách hàng, nhà sản xuất Corsair đã mang đến cho người dùng một sản phẩm vô cùng phù hợp với nhu cầu tiêu dùng hiện đại, đó chính là Ram Corsair VENGEANCE RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz Black (CMH32GX5M2B5600C40K)
Với tốc độ là 5600MHz, trong khi hiệu điện thế của thanh Ram chỉ có 1.1V - 1.25V, đây đều là những thông số ấn tượng giúp sản phẩm chứng minh được khả năng nhạy bén và an toàn của sản phẩm khi đến tay người sử dụng. Bên cạnh đó là chipset Intel XMP 3.0 tăng khả năng ngăn chặn xuất hiện của các lỗi trong quá trình tăng xung nhịp để Ram hoạt động hết công suất.