Màn hình Samsung Odyssey G7 LC32G75TQSEXXV 31.5 inch/2K/VA/240Hz/1ms/G-Sync/Cong
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOSS0110 0 đánh giá Lượt xem: 22.675 So sánh
Loại màn hình: Cong 1000R Tỉ lệ: 16:9 Kích thước: 32 inch Tấm nền: VA Độ phân giải: 2560 x 1440 Tốc độ làm mới: 240Hz Thời gian đáp ứng: 1ms(GtG) Cổng kết nối: HDMI, Display Port Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp DP,
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng
KHUYẾN MẠI
  • ✦ HOT Giảm ngay 5% giá treo màn hình đa năng khi mua cùng màn hình bất kỳ Xem chi tiết
  • ✦ Giảm 10% cáp HDMI Vention cao cấp khi mua kèm màn hình Xem chi tiết
  • ✦ Giảm 10% cáp Displayport cao cấp khi mua kèm màn hình Xem chi tiết
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình Samsung LC27G75TQSEXXV 32 inch 240Hz
Thiết Kế Lõi Chiếu Sáng
Độ cong 1000R hoàn hảo
Độ Phân Giải WQHD
Công nghệ QLED
Công nghệ HDR600
Phản Hồi Nhanh Chóng
Tần số quét siêu tốc 240Hz RapidCurve hạn chế tối đa tình trạng giật hình, mang đến những chuyển động chiến đấu mượt mà. Tốc độ phản hồi 1ms, chuyển động chuột chính xác và khung hình rõ nét, không có hiện tượng bóng mờ.