Màn hình Samsung LS27C360EAEXXV 27.0 inch chính hãng | An Phát Computer
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Màn Hình Cong SAMSUNG LS27C360EAEXXV (27.0 inch - FHD - VA - 75Hz - 4ms - FreeSync)
Mã SP: MOSS0165 6 đánh giá Lượt xem: 68.382 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Cong (1800R) Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 27.0 inch Công nghệ tấm nền: VA Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Độ sáng hiển thị: 250 Nits cd/m2 Tần số quét màn: 60 Hz - 75 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 4 ms (GTG) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 72% NTSC 1976 Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (75 mm x 75 mm) - AMD FreeSync Cổng cắm kết nối: 1xHDMI 1.4, 1xD-Sub Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn, Bộ chuyển đổi nguồn, Dây HDMI to HDMI 1m5
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 Tháng
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Giảm giá 10% cáp, phụ kiện UGREEN khi mua cùng ( áp dụng trên 1 đơn hàng) - Xem chi tiết
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn Hình SAMSUNG LS27C360EAEXXV
Độ Cong Hoàn Hảo Cho Trải Nghiệm Hình Ảnh Tối Ưu
Màn Hình Cong
Tận Hưởng Màn Game Mượt Mà
AMD FreeSync
Cải Thiện Độ Mượt, Trọn Nhịp Cuộc Vui
Tần Số Quét 75Hz
Hình ảnh sắc nét, chuyển động mượt mà sẽ nâng tầm trải nghiệm xem. Với tần số quét 75Hz, mọi trải nghiệm giải trí như chiến game hay xem YouTube đều đạt độ ổn định và mượt mà tối ưu, giảm rõ rệt hiện tượng giật lag và bóng mờ.
Lợi Thế Chiến Thắng Cho Mọi Trận Game
Chế Độ Game Mode
Bảo Vệ Tối Ưu Cho Đôi Mắt
Chế Độ Eye Saver & Flicker Free
Tự Động Chỉnh Độ Sáng, Giảm Hao Phí Năng Lượng
Eco Saving Plus
Linh Hoạt Kết Nối
HDMI & D-sub
VIDEO
ĐÁNH GIÁ VÀ BÌNH LUẬN
avatar
x
Đánh giá:
Gửi ảnh
avatar
Kiên
xem phim đã luôn
(21-06-2024, 9:58 am)
ANH
sp đỉnh quá
(21-06-2024, 9:57 am)
Vũ Hoàng Phương
sản phẩm còn ko ạ
o-kim hằng
nay thấy deal đọc quyền hốt ngay rẻ hơn gần 700k -)) hy vọng màn hình xài tốt
An Phát Computer
An Phát Computer xin chân thành cảm ơn Quý khách rất nhiều!
Nguyễn Ngọc Huy
Màn hình Samsung này có những dây tín hiệu nào vậy ?
(26-06-2023, 5:05 pm)
An Phát Computer
An Phát Computer xin chào! Sản phẩm Màn Hình SAMSUNG LS27C360EAEXXV (27.0 inch - FHD - VA - 75Hz - 4ms - FreeSync) được trang bị sẵn dây cáp tín hiệu HDMI to HDMI dài 1.5m bên trong vỏ hộp. Xin cảm ơn.
(26-06-2023, 5:17 pm)
Phạm
Mình chưa biết điểm, có thể mua được theo giá học sinh sinh viên không shop
An Phát Computer xin chào! Sản phẩm Màn Hình SAMSUNG LS27C360EAEXXV (27.0 inch - FHD - VA - 75Hz - 4ms - FreeSync) sẽ có giá học sinh/ sinh viên là: 3.045.000 VNĐ dựa theo điều kiện áp dụng chương trình. Xin cảm ơn.