Màn hình SAMSUNG LF27T450FQEXXV (27.0 inch - FHD - IPS - 75Hz - 5ms)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOSS0117 0 đánh giá Lượt xem: 18.577 So sánh
Loại màn hình: Phẳng Tỉ lệ: 16:9 Kích thước: 27 inch Tấm nền: IPS Độ phân giải: Full HD (1920x1080) Tốc độ làm mới: 75Hz Thời gian đáp ứng: 5ms Cổng kết nối: 2xHDMI, 1xDisplayPort, 2x USB 2.0, hack 3.5mm tai nghe Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình máy tính Samsung LF27T450FQEXXV 27 inch FHD 75Hz