Màn hình máy tính Samsung LF24T450FQEXXV 23.8 inch FHD 75Hz
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOSS0116 2 đánh giá Lượt xem: 31.704 So sánh
Loại màn hình: Phẳng Tỉ lệ: 16:9 Kích thước: 23.8 inch Tấm nền: IPS Độ phân giải: Full HD (1920x1080) Tốc độ làm mới: 75Hz Thời gian đáp ứng: 5ms Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình máy tính Samsung LF24T450FQEXXV 24 inch FHD 75Hz
MÀU SẮC SỐNG ĐỘNG
Thiết kế tràn viền 3 cạnh
Kết Nối
Đáp Ứng Nhu Cầu Chuyên Biệt Của Bạn
Bảo Vệ Đôi Mắt Tối Ưu
Tiết Kiệm Năng Lượng
ĐÁNH GIÁ VÀ BÌNH LUẬN
avatar
x
Đánh giá:
Gửi ảnh
avatar
Thành Bùi
Cho hỏi giá hiện tại là bao nhiêu?
(07-06-2022, 1:33 pm)
An Phát Computer
An Phát Computer xin chào!
Mẫu này hiện tại đã hết hàng, bạn tham khảo sang mã tương đương ở link dưới nhé
https://www.anphatpc.com.vn/man-hinh-may-tinh-samsung-lf24t350fhexxv-24-inch-fhd-75hz.html
(07-06-2022, 1:47 pm)
Việt
Hỗ trợ chuyển về Bắc Giang không ạ
An Phát Computer
Chào bạn ! Màn hình máy tính Samsung LF24T450FQEXXV 24 inch FHD 75Hz có hỗ trợ chuyển về Bắc Giang nhé, thông tin chi tiết vui lòng liên hệ 19000023.