29WN600-W |
Kích thước màn hình |
29 inch |
Độ phân giải |
2560 x 1080 |
Tỉ lệ |
21:9 |
Tấm nền màn hình |
IPS |
Độ sáng |
250 cd/m² |
Màu sắc hiển thị |
16.7M |
Độ tương phản |
Tần số quét |
75 Hz |
Cổng kết nối |
Thời gian đáp ứng |
5ms |
Góc nhìn |
178º(R/L), 178º(U/D) |
Tính năng |
Flicker safe |
Điện năng tiêu thụ |
28W |
Kích thước |
688.1 x 76.9 x 313.2 mm (Không chân đế) 688.1 x 209.4 x 406.6 mm (Gồm chân đế) |
Cân nặng |
4.2 (Không chân đế) 4.7 (Gồm chân đế) |
Phụ kiện |
Cáp nguồn, Cáp HDMI, Hướng dẫn sử dụng,... |
| Giá khuyến mại: | Liên hệ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Xem Nhiều Hơn Sáng Tạo Hơn
Nâng Tầm Trang Bị Văn Phòng Tại Gia
Lớp Học Trực Tuyến Với Góc Nhìn Rộng
Ngừng Bấm Alt-Tab Và Bắt Đầu Theo Dõi Song Song
Tương Phản Chi Tiết
Màu Sắc Chân Thực, Hình Ảnh Rộng Hơn
Trải Nghiệm Đắm Chìm
Màn hình tinh giản này có viền 3 phía siêu mỏng, mang lại trải nghiệm không thể bị phân tâm với những hình ảnh chính xác, sống động như thật; trong khi hệ thống loa 7W Stereo với công nghệ MaxxAudio® hoàn thiện trải nghiệm đắm chìm của bạn.
Điều Khiển Chỉ Bằng Vài Lần Bấm
*Để tải xuống Điều khiển Trên màn hình mới nhất, vui lòng truy cập LG.COM.
Chế Độ Chống Nháy Và Đọc Sách
Bảo Vệ Đôi Mắt Bạn
Hình Ảnh Rõ Ràng Và Mượt Hơn
Đồng Bộ Hành Động Kép
Phản Ứng Nhanh Hơn Đối Thủ Của Bạn
Cân Bằng Tối
Tấn Công Trước Trong Bóng Tối
Crosshair
Ngắm Bắn Tốt Hơn
Điểm ngắm mục tiêu cố định ở chính giữa để tăng cường độ chính xác khi bắn.
Phong Cách Và Thuận Tiện
VIDEO
0 đ
0 đ
Màn Hình MSI MPG 274URDFW E16M (27 inch - IPS - 4K - Dual Mode UHD 160Hz và FHD 320Hz - 0.5ms)
Giá khuyến mãi: 12.589.000 đ
Màn Hình MSI PRO MP251 E14L (24.5 inch - IPS - FHD - 144Hz - 1ms)
Giá khuyến mãi: 2.189.000 đ
Màn Hình MSI PRO MP273 E14A (27 inch - IPS - FHD - 144Hz - 1ms - SPEAKER)
Màn Hình MSI PRO MP273L E14 (27 inch - IPS - FHD - 144Hz - 1ms)
Màn Hình MSI MAG 245F X24 (23.8 inch - IPS - FHD - 240Hz - 0.5ms)
Màn Hình MSI MAG 272F X24 (27 inch - IPS - FHD - 240Hz - 0.5ms)