27GL650F-B |
Kích thước màn hình |
Độ phân giải |
Tỉ lệ |
16:9 |
Tấm nền màn hình |
AH-IPS |
Độ sáng |
400 cd/m² |
Màu sắc hiển thị |
16.7 triệu màu |
Độ tương phản |
Tần số quét |
Cổng kết nối |
Thời gian đáp ứng |
Góc nhìn |
178/178 |
Điện năng tiêu thụ |
28W |
Kích thước |
With Stand (WxHxD): 24.2" x 22.6" x 10.8" Without Stand (WxHxD): 24.2" x 14.4" x 1.8" |
Cân nặng |
Without Stand Weight: 9.9 lbs With Stand Weight: 14.1 lbs |
| Giá khuyến mại: | Liên hệ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
TẬN HƯỞNG MỌI KHOẢNH KHẮC CHIẾN ĐẤU
Phía trước chỉ có duy nhất logo LG ở cạnh dưới, khá đơn giản nhưng không hề đơn điệu nhé!
LG đã loại bỏ các cổng USB mở rộng dành cho các thiết bị ngoại vi, chỉ còn các cổng kết nối hình ảnh như HDMI, Display Port và Audio 3.5mm
Chi tiết về thông số màn hình
Màn hình IPS
HDR10
Tốc độ làm mới 144Hz & thời gian phản hồi 1ms MBR
Các tựa game chiến đấu rất cần tốc độ phản hồi, nhanh hay chậm hơn dù chỉ 1 giây cũng có thể tạo nên sự khác biệt, đã củng cố thêm sự khẳng định về tầm quan trọng của tốc độ khung hình cao. Tận hưởng từng chuyển động chơi game mượt mà, không giật lag, không xé hình nhờ tốc độ làm mới 144Hz và thời gian phản hồi 1ms, giúp thể hiện trọn vẹn những chuyển động tốc độ cao trong game, giúp game thủ phản ứng nhanh hơn, dễ dàng giành chiến thắng trong từng trận đấu.
Thật tự hào khi Ultragear là một trong những dòng màn hình đầu tiên trên thế giới sở hữu tốc độ làm mới 144Hz & thời gian phản hồi 1ms.
Các công nghệ
AMD RADEON FreeSync
Tương thích NVIDIA® G-SYNC
Dynamic Action Sync
Cân bằng tối
Công nghệ Crosshair
Với công nghệ Crosshair: Điểm ngắm mục tiêu cố định ở chính giữa để tăng cường độ chính xác khi bắn.
Bảo hành tận nhà
Hotline: 1800 1503
đ
đ
Màn Hình Di Động ASUS ZenScreen MB169CK (15.6 inch - IPS - FHD - 60Hz - 5ms - USB Type-C - Chân đế 360°)
Giá khuyến mãi: 2.849.000 đ
0 đ
Màn Hình MSI PRO MP275 E14L (27 inch - IPS - FHD - 144Hz - 1ms - Speaker)