Màn Hình Gaming ASUS ROG Swift OLED PG27AQDM (26.5 inch - 2K - OLED - 240Hz - 0.03ms - FreeSync - GSync - HDR10)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming ASUS ROG Swift OLED PG27AQDM (GSync - 26.5 inch - 2K - OLED - 240Hz - 0.03ms - FreeSync - HDR10)
Mã SP: MOAS0136 0 đánh giá Lượt xem: 35.701 So sánh
NVIDIA G-Sync Compatible Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 26.5 inch Công nghệ tấm nền: OLED Phân giải điểm ảnh: QHD - 2K - 2560x1440 Độ sáng hiển thị: 450 Nits cd/m2 (tối đa) - 1,000 Nits cd/m2 (HDR, Peak) Tần số quét màn: 240 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 0.03ms (GTG) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 135% sRGB - 99% DCI-P3 - 8 bits Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100mm x 100mm), AMD FreeSync Premium, HDR10, Aura RGB Cổng cắm kết nối: 2x HDMI (v2.0), 1x DisplayPort (1.4 DSC), 1x 3.5mm Audio out, 1x USB 3.2 Gen 1 Type-B (Upstream), 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A (Downstream) Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn , Dây HDMI to HDMI, Dây DP to DP, Dây 3.0 Type-A to Type-B (Upstream)
Xem thêm >
Giá niêm yết: 32.999.000 đ
Giá khuyến mại: 22.989.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 Tháng
Tuỳ chọn tương đương
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm giá cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 5% khi mua phần mềm diệt virus Xem ngay
  • ✦ Giảm giá 10% giá treo khi mua kèm màn hình - Xem chi tiết
  • ✦ Giảm giá 10% cáp, phụ kiện UGREEN khi mua cùng ( áp dụng trên 1 đơn hàng) - Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Asus ROG Swift OLED PG27AQDM
MÀN HÌNH OLED GAMING 2K 240HZ TÁI XUẤT GIANG HỒ
Trang bị tấm nền OLED 1440p 27 inch với tốc độ làm mới 240 Hz và thời gian phản hồi gray-to-gray (GTG) 0,03 ms, Màn hình Asus ROG Swift OLED PG27AQDM xứng đáng là một trong những màn hình nhanh nhất và nhạy nhất hiện nay. Không những thế, nó còn sở hữu một bộ tản nhiệt tùy chỉnh lớn và tối ưu hóa điện áp thông minh bên trong, giúp giảm nguy cơ lưu ảnh trên màn hình OLED để đảm bảo tuổi thọ cho màn hình OLED.
Tính Năng Đặc Trưng
Màn hình chơi game OLED 26,5 inch QHD (2560 x 1440) với tốc độ làm mới 240 Hz và thời gian phản hồi 0,03 ms để chơi game đắm chìm.
Chế độ cài đặt độ sáng đồng đều tùy chọn đảm bảo mức độ sáng nhất quán.
DisplayWidget Center cho phép điều chỉnh cài đặt màn hình và OLED dễ dàng bằng chuột.
THỐNG TRỊ CHIẾN TRƯỜNG VỚI MÀN HÌNH OLED ROG 240 HZ
Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, chuyển động nhanh và chiếm thế thượng phong với công nghệ OLED. Tấm nền OLED 27 inch trong ROG Swift OLED PG27AQDM không chỉ mang đến độ phân giải 2K (2560p*1440p) sắc nét, mượt mà mà nó còn cung cấp tốc độ làm mới 240 Hz cực nhanh để mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà nhất từ trước đến nay!
_ƯU ĐIỂM CỦA OLED
MÀU ĐEN SÂU NHẤT VÀ ĐỘ SÁNG CẢM GIÁC CAO
MÀU SẮC SIÊU THỰC TẾ
THỜI GIAN PHẢN ỨNG NHANH CHÓNG CHO HÌNH ẢNH SIÊU MỊN
_BẢO VỆ OLED TIÊN TIẾN
Do đó, màn hình này hoạt động ở nhiệt độ trung bình thấp hơn 5% so với các màn hình chơi game OLED 27 inch khác, nhưng nó cũng tự hào có mức nhiệt 17%* tăng độ sáng so với tấm nền OLED thế hệ trước.