Màn Hình LG 27MR400-B (27 inch - IPS - FHD - 100Hz - 5ms - FreeSync)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOLG0144 0 đánh giá Lượt xem: 83.194 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 27.0 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Tần số quét màn: 100 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG at Faster) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - sRGB 99% (CIE1931) - 8 bits Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm) - AMD FreeSync Cổng cắm kết nối: 1x D-Sub, 1x HDMI 1.4, 1x3.5mm Audio Out Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn, Dây HDMI to HDMI
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng
Dịch vụ bảo hành (tùy chọn) Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn Hình LG 27MR400-B
Màn Hình 27" IPS Full HD. Màu Sắc Chân Thực Ở Góc Rộng
Tốc Độ Làm Mới 100Hz. Hình Ảnh Mượt Mà. Luồng Công Việc Liền Mạch
Tốc độ 100Hz nhanh chóng giúp tải khung hình mượt mà trong nhiều chương trình khác nhau. Ngoài ra, bạn còn có thể tận hưởng khả năng chơi trò chơi chân thực mà ít bị giật màn hình và nhòe chuyển động hơn.