TUF Gaming VG27AQ3A |
Kích thước màn hình |
27 inch |
Độ phân giải |
QHD (2560x1440) |
Tỉ lệ |
16:9 |
Tấm nền màn hình |
IPS |
Độ sáng |
250cd/㎡ |
Màu sắc hiển thị |
16.7 triệu màu |
Độ tương phản |
Tần số quét |
180Hz |
Cổng kết nối |
DisplayPort 1.4 x 1 |
Thời gian đáp ứng |
1ms(GTG) |
Góc nhìn |
178°/ 178° |
Điện năng tiêu thụ |
Power Consumption : <35W* |
Kích thước |
Phys. Dimension with Stand (W x H x D) : 615 x 455 x 214 mm |
Cân nặng |
Net Weight with Stand : 4.6 Kg |
Phụ kiện |
Cáp DP, Cáp HDMI, Cáp nguồn, Thẻ bảo hành, ... |
| Giá khuyến mại: | Liên hệ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
ASUS TUF Gaming VG27AQ3A được trang bị tốc độ làm mới màn hình 180Hz giúp loại bỏ độ trễ và hiện tượng bóng mờ khó chịu để bạn chiếm ưu thế trong những tựa Game FPS, đua xe,..hay những tựa game đối kháng thời gian thực khác. Tần số quét màn hình siêu cao cho phép bạn chơi game mượt mà
Công nghệ ELMB độc quyền
Công nghệ ASUS Variable Overdrive
ASUS Shadow Boost
Công nghệ ASUS GameVisual
Phím nóng GamePlus
Công nghệ bảo vệ mắt
đ
đ
Màn Hình Di Động ASUS ZenScreen MB169CK (15.6 inch - IPS - FHD - 60Hz - 5ms - USB Type-C - Chân đế 360°)
Giá khuyến mãi: 2.849.000 đ
0 đ
Màn Hình MSI PRO MP275 E14L (27 inch - IPS - FHD - 144Hz - 1ms - Speaker)