Màn Hình Gaming ASUS ROG Swift OLED PG27UCDM
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming ASUS ROG Swift OLED PG27UCDM (26.5 inch - 4K - OLED - 240Hz - 0.03ms)
Mã SP: MOAS0187 0 đánh giá Lượt xem: 5.802 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 26.5 inch Công nghệ tấm nền: OLED Phân giải điểm ảnh: 4K - 3840x2160 Độ sáng hiển thị: 450 Nits cd/m2 (tối đa) - 1,000 Nits cd/m2 (HDR, Peak) Tần số quét màn: 240 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 0.03ms(GTG) Chỉ số màu sắc: 1073.7M (10 bit) - 145% sRGB - 99% DCI-P3 Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100mm x 100mm), AMD FreeSync Premium Pro, HDR10 Cổng cắm kết nối: DisplayPort 2.1x 1, HDMI (v2.1)x 2, USB-C x 1 (DP Alt Mode ,Power Delivery : 90W), Earphone jack , USB Hub : 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn , Dây DP, dây HDMI, dây USB-C , USB 3.2 type A-B
Xem thêm >
Giá niêm yết: 39.999.000 đ
Giá khuyến mại: 31.989.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 Tháng
Tuỳ chọn tương đương
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm giá cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 5% khi mua phần mềm diệt virus Xem ngay
  • ✦ Giảm giá 10% cáp, phụ kiện UGREEN khi mua cùng ( áp dụng trên 1 đơn hàng) - Xem chi tiết
  • ✦ Giảm giá 10% giá treo khi mua kèm màn hình - Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Công Nghệ Đỉnh Cao
ROG Swift OLED PG27UCDM sử dụng công nghệ OLED, đem lại khả năng hiển thị màu sắc sống động và độ tương phản tuyệt đối. Với màn hình kích thước 27 inch và độ phân giải 4K UHD (3840x2160), sản phẩm này mang lại hình ảnh sắc nét và chi tiết đến từng điểm ảnh. Công nghệ OLED còn giúp hiển thị màu đen sâu thẳm, tạo ra sự khác biệt rõ rệt so với các màn hình thông thường.
Tần Số Quét Cao
Với tần số quét lên đến 240Hz, màn hình này đảm bảo mọi chuyển động trong game đều mượt mà và không bị giật lag. Thời gian phản hồi siêu nhanh 0.03ms giúp loại bỏ hiện tượng bóng mờ, mang lại trải nghiệm chơi game tuyệt vời, đặc biệt là trong các tựa game hành động nhanh.