Màn hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACS-W (27 inch - QHD - Fast IPS - 180Hz - G-SYNC - DisplayHDR 400)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOAS0173 0 đánh giá Lượt xem: 4.265 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: Fast IPS Phân giải điểm ảnh: 2K (2560x1440) Độ sáng hiển thị: 400cd/m2 Tần số quét màn: 180Hz Thời gian đáp ứng: 1ms GTG Chỉ số màu sắc: 133% sRGB, 97% DCI-P3 Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA 100x100mm Cổng cắm kết nối: HDMI, DisplayPort, Earphone Jack, USB Type C ( xuất hình + Power Delivery 7.5W ) Phụ kiện trong hộp: Cáp nguồn , cáp DisplayPort