Laptop LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5 (Intel Core Ultra 7 155H)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Laptop LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5 (Intel Core Ultra 7 155H |16GB | 512GB | Intel Arc | 14 inch WUXGA | Win11 | Đen)
Mã SP: NBLG0068 0 đánh giá Lượt xem: 14.957 So sánh
CPU: Intel Core Ultra 7 155H 1.4GHz up to 4.8GHz 24MB RAM: 16GB (8x2) LPDDR5X 6400MHz (Onboard) Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2) VGA: Intel® Arc™ graphics Màn hình: 14" WUXGA (1920x1200), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, Anti-glare Pin: 72Wh Cân nặng: 1120 g Màu sắc: Đen OS: Windows 11 Home