Laptop Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C (Core i7-10750H | 16GB | 1TB HDD + 256GB SSD | GTX 1650Ti 4GB | 15.6 inch FHD | Win 10 | Đen)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: NBDE0670 1 đánh giá Lượt xem: 11.852 So sánh
CPU: Intel Core i7-10750H (2.60GHz upto 5.00GHz, 12MB) RAM: 16GB (2x8GB) DDR4 2933MHz Ổ cứng: 1TB HDD + 256GB SSD M.2 PCIe NVMe VGA: NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6 Màn hình: 15.6 inch FHD (1920*1080) (WVA) 120Hz Pin: 3 Cell, 51 Whr Tính năng: Bảo mật vân tay, đèn nền bàn phím Màu sắc: Đen Cân nặng: 2.34kg OS: Windows10 HomePlus SL
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 12 tháng, Đổi mới trong 15 ngày, Dịch vụ bảo hành tại nơi sử dụng của hãng Dell
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Laptop Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C
Sức mạnh gaming giấu trong ngoại hình văn phòng
Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C
1. Ngoại hình đơn giản, thanh lịch
Cũng chính bởi vỏ máy được làm từ nhựa nên tổng trọng lượng của Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C chỉ có 2.34 kg - khá nhẹ nhàng so với cân nặng của một chiếc laptop gaming thông thường. Cộng với số đo 3 chiều cao - rộng - dài lần lượt là 216mm - 365.5mm - 254mm, chiếc laptop này có thể dễ dàng theo chân người sử dụng đi đến mọi nơi, từ phòng ngủ đến phòng ăn, từ bàn làm việc đến những cuộc gặp gỡ ở quá cà phê với bạn bè, hay đến những buổi thuyết trình trước các đối tác. Tính cơ động của em nó đúng là một điểm cộng tuyệt vời phải không!
2. Màn hình chuẩn gaming
Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C sở hữu màn hình 15.6 inch với thiết kế 3 cạnh bên siêu mỏng, mở ra không gian rộng lớn, giúp các game thủ được trải nghiệm cảm giác đắm chìm trong từng trận đấu. Đây là màn hình Full HD với độ phân giải 1920 x 1080 tạo ra những hình ảnh sắc nét, chân thực và sống động vô cùng.
Tần số quét 120Hz trên Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C là một điểm cộng rất lớn của em máy này đấy. Nhờ vậy mà những chuyển động trong game trở nên mượt mà và chân thực hơn rất nhiều, hoàn toàn không xảy ra hiện tượng xé hình hay giật lag gây khó chịu cho anh em game thủ đâu nhé. Với mức giá chỉ hơn 27 triệu đồng thì em màn hình này mang lại chất lượng hiển thị khá tốt và cực "đáng đồng tiền bát gạo" để người dùng có những trải nghiệm gaming sống động, thỏa mãn được đam mê với những tựa game đình đám hiện nay rồi.
3. Kết nối trong chớp mắt
Về khả năng I/O, Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C được trang bị đầy đủ cổng kết nối quanh hai canh máy để dễ dàng chia sẻ dữ liệu với các thiết bị ngoại vi khác. Các cổng kết nối này bao gồm: 1 cổng SuperSpeed USB 3.1, 2 cổng USB 2.0, 1 cổng USB-C, 1 cỏng cắm thẻ SD Standard, 1 cổng HDMI và 1 jack cắm 3.5mm cho headphone hay mic.
4. Hiệu năng vượt trội so với tầm giá
VIDEO
ĐÁNH GIÁ VÀ BÌNH LUẬN
avatar
x
Đánh giá:
Gửi ảnh
avatar
T
còn hàng ko ạ
(09-11-2021, 4:19 pm)
An Phát Computer
An Phát Computer xin chào! Sản phẩm Laptop Dell Gaming G3 G3500C P89F002G3500C (Core i7-10750H | 16GB | 1TB HDD + 256GB SSD | GTX 1650Ti 4GB | 15.6 inch FHD | Win 10 | Đen) đã hết hàng từ lâu. Xin cảm ơn quý khách đã quan tâm theo dõi.