Laptop Acer Swift X 14 AI SFX14-72G-79UW (Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 1TB | RTX 4070 | 14 inch 2.8K OLED | Win 11 | Xám)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: 0 0 đánh giá Lượt xem: 4.078 So sánh
CPU: Intel Core Ultra 7 processor 155H (upto 4.8 Ghz, 24MB) RAM: 32GB LPDDR5x (không nâng cấp được) Ổ cứng: 1TB PCIe NVMe SSD VGA: NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 Màn hình: 14.5 inch 2.8K OLED 120Hz 100% DCI-P3 16:10 Pin: 76WHrs Cân nặng: 1.5kg Màu sắc: Xám Tính năng: Đèn nền bàn phím OS: Windows 11 Home