Laptop Acer Gaming Predator Helios Neo 16 AI PHN16-73-98S4 (RTX 5060)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Laptop Acer Gaming Predator Helios Neo 16 AI PHN16-73-98S4 NH.QVQSV.002 (Core Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16" 2K+ 240Hz 100% DCI-P3 | Win 11 | Đen)
Mã SP: 0 0 đánh giá Lượt xem: 2.015 So sánh
CPU : Intel Core Ultra 9 275HX (13 TOPS, 24 nhân, 24 luồng, up to 5.4GHz) VGA :NVIDIA GeForce RTX 5060 8 GB GDDR7, 3328 CUDA Cores, 572 TOPS Màn hình : 16" 2K+(2560 x 1600), 240Hz, 100% DCI-P3, 500nits RAM : 1*32GB DDR5 (2 khe RAM rời tối đa 96GB) SSD : 1TB PCIe NVMe SED SSD (2 khe cắm, nâng cấp tối đa 4TB) Cân nặng: 2.7 kg Màu: Obsidian black Hệ điều hành : Windows 11 Home Single Language
Xem thêm >
Giá niêm yết: 61.990.000 đ
Giá khuyến mại: 55.990.000 đ
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng, Bảo hành 3S1
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS APC Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm giá cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 5% khi mua phần mềm diệt virus Xem ngay