Laptop Acer Aspire Lite AL14-51M-59BN_NX.KTXSV.001
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Laptop Acer Aspire Lite AL14-51M-59BN_NX.KTXSV.001 (Intel Core i5-1235U | 16GB | 512GB | Intel UHD | 14 inch WUXGA IPS | Win 11 | Bạc)
Mã SP: NBAC0443 0 đánh giá Lượt xem: 7.828 So sánh
CPU: Intel Core i5-1235U (upto 4.4 GHz, 12MB) RAM: 1*16GB 4800MHz DDR5 (Nâng cấp tối đa 64 GB) Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD VGA: Intel® UHD Graphics Màn hình: 14" WUXGA (1920 x 1200) IPS SlimBezel NTSC 45% 60Hz Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD OS: Windows 11 Home SL Pin: 58Whr 3-cell Cân nặng: 1.5 kg Màu sắc: Bạc