Bộ Lưu Điện UPS Online SANTAK RACK2K (2000VA-1600W-1800W)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: UPST0037 0 đánh giá Lượt xem: 11.171 So sánh
Bộ lưu điện: Online UPS Hãng sản xuất: SANTAK Phân dòng: RACK series UPS Công suất: 2000VA, 1800W (tại 30 độ C) - 1000VA, 1600W (tại 40 độ C) Điện áp: 2000VA Thiết kế (T/R): Rack (Giá đỡ) AVR: Có EPO: Có BMP: Có Cổng cắm kết nối: 1* Ổ cắm chuẩn IEC C19 16A (Đầu vào) / 3* Ổ cắm chuẩn IEC C13 10A & 1* IEC C19 16A (Đầu ra) Thời gian chịu tải: 4,5 phút với 80% tải ở hệ số công suất 0,8 Bảo vệ tăng dòng dữ liệu: Có
Xem thêm >
Giá niêm yết: 20.990.000 đ
Giá khuyến mại: 19.690.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
Tuỳ chọn model
KHUYẾN MẠI
  • 👉An toàn liên tục - Không gián đoạn công suất cùng bộ lưu điện UPS
  • Giảm ngay 30.000 VND cho UPS <5 triệu
  • Giảm ngay 50.000 VND cho UPS từ 5->10 triệu
  • Giảm ngay 100.000 VND cho UPS từ 10 ->20 triệu
  • Giảm ngay 200.000 VND cho UPS từ 20 -> 30 triệu
  • Giảm ngay 1.000.000 VND cho UPS trên 100 triệu
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 50% cùng quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay