1 / 4| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SMC2000I |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 2000VA / 1300W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Méo điện áp ngõ ra | < 5% ở chế độ Full tải |
| Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains) |
50Hz |
| Công nghệ | Line interactive |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra |
6 cổng IEC320 C13 (Ắc quy dự phòng) 1 cổng IEC320 C19 (Ắc quy dự phòng) |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 47 - 63Hz |
| Kết nối gõ vào | IEC-320 C20 |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính | 180 - 287V |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính có thể canh chỉnh | 170 - 300V |
| Các mức điện áp đầu vào khác | 220V, 240V |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí |
| Thời gian nạp sạc thông thường | 3 giờ |
| Ắc quy thay thế | APCRBC148 |
| Số lượng RBC | 1 |
| Dung lượng ắc quy | 499VAh |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 50 W | 6 giờ 06 phút |
| 100 W | 3 giờ 14 phút |
| 200 W | 1 giờ 32 phút |
| 300 W | 57 phút |
| 400 W | 39 phút |
| 500 W | 29 phút |
| 600 W | 22 phút |
| 700 W | 17 phút |
| 800 W | 14 phút |
| 900 W | 11 phút |
| 1000 W | 9 phút |
| 1200 W | 6 phút |
| Full tải | 5 phút |
| Nửa tải | 20 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | USB |
| Bảng điều khiển | Trạng thái LCD đa chức năng và Console điều khiển |
| Các cảnh báo âm thanh | Cảnh báo ở chế độ dự phòng : Cảnh báo ắc quy thấp : trễ cấu hình |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (cm) | 21.6 x 17.0 x 44.0 |
| Trọng lượng (kg) | 27.5 |
| Giá niêm yết: |
| Giá khuyến mại: | 15.690.000 đ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bộ lưu điện UPS APC 2000VA 230V LCD là một sản phẩm hàng đầu trong ngành công nghiệp UPS, được thiết kế để cung cấp điện năng dự phòng cho một loạt các ứng dụng từ môi trường văn phòng đến các cơ sở dữ liệu quan trọng. Với công suất 2000VA, sản phẩm này đảm bảo rằng các thiết bị quan trọng có thể tiếp tục hoạt động mượt mà trong trường hợp mất điện, đồng thời cung cấp nhiều tính năng nâng cao để bảo vệ và tối ưu hóa hiệu suất của các thiết bị kết nối.
Màn hình LCD
Green-mode
Tính năng nổi bật khác của bộ lưu điện UPS APC 2000VA 230V LCD, cho phép UPS vận hành với hiệu suất cao nhất, giảm thiểu tiêu thụ điện năng khi tải thấp. Tính năng này không chỉ giúp tiết kiệm chi phí năng lượng mà còn làm giảm tác động tới môi trường, làm cho sản phẩm này trở thành lựa chọn bền vững cho bất kỳ tổ chức nào muốn giảm dấu chân carbon của mình.