| Model | ASUS-PRO-WS-1600P |
| Chuẩn Intel | ATX12V |
| Chuẩn ATX | ATX 3.1 |
| Loại PFC | Active PFC |
| Hiệu suất | 80Plus Platinum |
| Tổng công suất đầu ra | 1600W |
| Công nghệ 0dB | Không |
| Nút chế độ 0dB | Không |
| Kích thước | 175 × 150 × 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 200–240Vac |
| Chứng nhận môi trường | RoHS |
| Tính năng bảo vệ | OPP / OVP / UVP / SCP / OCP / OTP |
| Điện áp đầu ra DC | +3.3V / +5V / +12V / −12V / +5Vsb |
| Dòng tối đa | 25A / 25A / 133.3A / 0.8A / 3A |
| Công suất tải tương ứng | 130W / 130W / 1600W / 9.6W / 15W |
| Inside the product box | Power Cord x 1 Motherboard Power Cable x 1 (610mm) CPU Cable x 2 (1000mm) PCI-E Gen 5.1 16-pin Cable x 2 (750mm) PCI-E 1-to-1 Cable x 2 (750mm) PCI-E 1-to-2 Cable x 1 (750+100mm) SATA 1-to-3 Cable x 3 (400+120+120mm) Peripheral 1-to-3 Cable x 1 (400+150+150mm) Chassis Screws Package x 1 Cable Tie x 6 User Manual x 1 |
| Trọng lượng | 2.0 kg |
| Giá khuyến mại: | 14.760.000 đ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
0 đ
0 đ
Nguồn máy tính Asus TUF Gaming 750B-EVO (750W/ 80 Plus Bronze/ Full-Modular)
Giá khuyến mãi: 1.990.000 đ
đ
đ
Nguồn ASUS TUF GAMING 1200G (1200W, ATX 3.1, PCIe 5.0, 80 Plus Gold, Full Modular, 10 năm bảo hành)
Giá khuyến mãi: 4.799.000 đ
Nguồn Máy Tính Asus TUF Gaming 1000W Gold ( 1000W, ATX 3.1, PCIe 5.0, 80 Plus Gold, Full Modular, 10 năm bảo hành)
Nguồn máy tính ASUS PRIME 750B (750W, 80 Plus Bronze, Non-modular, 6 năm bảo hành)