Converter, Module cổng quang - Công ty máy tính An Phát
title
Tra gop
0
Liên hệ với An Phát Computer
Showroom 49 Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội - Hotline: 0918.557.006 (8:30 - 21:00) - Email: Hoangphuong@anphatpc.com.vn       Showroom 84T/14 Trần Đình Xu - P. Cô Giang - Q.1 - Hotline: 0918.858.797 - Email: thaohtt@anphatpc.com.vn       Chi nhánh 151 Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng - Hà Nội - Hotline: 1900.0323 phím 4       Chi nhánh 158 - 160 Lý Thường Kiệt - Q.10- TPHCM - Hotline: 1900.0323 phím 2
Tìm theo
Module quang  APtek APS1135-20 (2 sợi quang)

(0) Mã SP : tbap0015

Module quang APtek APS1135-20 (2 sợi quang) 600.000 đ
Module quang APtek APS1135-20 (2 sợi quang)
600.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
- Tx/Rx 1310, DDM, SM
- 2 sợi, 20km
Module quang  APtek APS1113-20 (1 sợi quang)

(0) Mã SP : tbap0016

Module quang APtek APS1113-20 (1 sợi quang) 600.000 đ
Module quang APtek APS1113-20 (1 sợi quang)
600.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
- Tx/Rx 1310/1550, DDM, SM
- 1 sợi, 20km, đầu LC
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC100CM
763.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC100CM 10/100M RJ45 to 100M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 2Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện TP link TR-966D
1.863.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện TP link TR-966D 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber (WDM) bridge, 2 RJ45+ 2SC, Full-duplex, up to 20Km, outside AC adapter
Module cổng quang TP-Link TL-SM321B
625.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B
Module cổng quang TP-Link TL-SM321A

(0) Mã SP : 0

Module cổng quang TP-Link TL-SM321A 1.290.000 đ
Module cổng quang TP-Link TL-SM321A
1.290.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B
Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM

(0) Mã SP : 0

Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM 590.000 đ
Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM
590.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance
Module cổng quang Draytek sợi đôi

(0) Mã SP : 0

Module cổng quang Draytek sợi đôi 850.000 đ
Module cổng quang Draytek sợi đôi
850.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Module cổng quang Draytek sợi đôi.
Module cổng quang TP-Link TL-SM311LS

(0) Mã SP : 0

Module cổng quang TP-Link TL-SM311LS 589.000 đ
Module cổng quang TP-Link TL-SM311LS
589.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance
Converter 2 sợi quang 10/100

(0) Mã SP : 0

Converter 2 sợi quang 10/100 750.000 đ 1 khuyến mãi
Converter 2 sợi quang 10/100
750.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Converter 2 sợi quang tốc độ 10/100 là thiết bị chuyển từ tín hiệu điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại. Cho phép kết nối mạng ở khoảng cách rất xa
Khuyến mại:
- Tặng sạc dự phòng 10.400mAh đến hết 31/7/2018 hoặc đến khi hết quà (XADP0020)
Module cổng quang TP-Link TL-SM221A

(0) Mã SP : 0

Module cổng quang TP-Link TL-SM221A 1.250.000 đ
Module cổng quang TP-Link TL-SM221A
1.250.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
100Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1550nm/RX:1310nm, single-mode, 10km
Converter 1 sợi quang

(0) Mã SP : 0

Converter 1 sợi quang 650.000 đ 1 khuyến mãi
Converter 1 sợi quang
650.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Converter 1 sợi quang tốc độ 10/100 là thiết bị chuyển từ tín hiệu điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại. Cho phép kết nối mạng ở khoảng cách rất xa
Khuyến mại:
- Tặng sạc dự phòng 10.400mAh đến hết 31/7/2018 hoặc đến khi hết quà (XADP0020)
Module cổng quang TP-Link TL-SM201CS

(0) Mã SP : 0

Module cổng quang TP-Link TL-SM201CS 750.000 đ
Module cổng quang TP-Link TL-SM201CS
750.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
100Base-FX Single mode fiber module, SC conector upto 20 km transmission distance (dùng cho các model switch : SF2109P/ SF2117P/ SF2226P+ / SL2226P / SL2226P+)
Converter 2 sợi quang 10/100/1000

(0) Mã SP : 0

Converter 2 sợi quang 10/100/1000 1.750.000 đ 1 khuyến mãi
Converter 2 sợi quang 10/100/1000
1.750.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Converter 2 sợi quang tốc độ 10/100/1000 là thiết bị chuyển từ tín hiệu điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại. Cho phép kết nối mạng ở khoảng cách rất xa
Khuyến mại:
Tặng sạc dự phòng 10.400mAh đến hết 31/7/2018 hoặc đến khi hết quà (XADP0020)
14-Slot Rackmount Chassis

(0)

14-Slot Rackmount Chassis 4.675.000 đ
14-Slot Rackmount Chassis
4.675.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
14-slot unmanaged Media Converter Chassis, single power supply.
Thiết bị dùng để gắn & quản lý tập trung nhiều Converter trong 1 tủ.
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC200CM
1.104.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC200CM 10/100/1000M RJ45 to 1000M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 550m, switching power adapter, chassis mountable
Module nối mạng cisco GLC-TE 1000 Base-T

(0) Mã SP : TBCI0004

Module nối mạng cisco GLC-TE 1000 Base-T Liên hệ
Module nối mạng cisco GLC-TE 1000 Base-T
Giá: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
- Các Module SFP của Cisco 1000BASE-T hỗ trợ tự động đồng bộ hóa 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX. Đầu nối RJ-45 (1000BASE-T)
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS

(0) Mã SP : TBKH0020

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS 970.000 đ
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS
970.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APS1210

(0) Mã SP : TBAP0021

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APS1210 Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APS1210
Giá: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:12 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Cổng kết nối: RJ45.
Tốc độ liên kết dữ liệu: lên đến 1Gbps.
Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP trên thiết bị.
Tương thích với các khe SPF 1Gbps như: Vigor2925F, Vigor2952, Vigor2960F, Vigor3900, các loại Switch quang.
Công suất tiêu thụ: 0.75W.
Nguồn điện: 3.3V.
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC220L
699.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC220L 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode LC fiber Converter, SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS

(0) Mã SP : TBKH0006

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS 920.000 đ
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS
920.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS

(0) Mã SP : TBKH0003

Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS 920.000 đ
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS
920.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS

(0) Mã SP : TBKH0004

Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS 650.000 đ
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS
650.000 [Đã bao gồm VAT]
Bảo hành:36 tháng
Kho hàng: Liên hệ
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

Hãng sản xuất

+

Khoảng giá

+

Kênh thông tin

Mời bạn nhập email để nhận thông tin khuyến mãi từ An Phát Computer
DMCA.com Protection Status