Màn hình Philips 24E2N1100/74 (23.8 inch - IPS - FHD - 120Hz - 4ms)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: 0 0 đánh giá Lượt xem: 96 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23,8 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: 1920 x 1080 (Full HD) Tần số quét màn: 120Hz Thời gian đáp ứng: 4 ms Chỉ số màu sắc: 16,7 triệu Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), Chống chói, 3H, Độ lóa 25% Cổng cắm kết nối: VGA x 1, HDMI 1.4 x 1 Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn