LC34F791WQEXXV |
Kích thước màn hình |
34inch |
Độ phân giải |
3440 x 1440 |
Tỉ lệ |
21:9 |
Tấm nền màn hình |
VA |
Độ sáng |
300cd/m2 |
Màu sắc hiển thị |
16.7M |
Độ tương phản |
Tần số quét |
100Hz |
Cổng kết nối |
Display Port |
Thời gian đáp ứng |
4ms |
Góc nhìn |
178°(H)/178°(V) |
Tính năng |
Samsung MagicBright |
Điện năng tiêu thụ |
73 W |
Kích thước |
808.7 x 362.8 x 167.0 mm (Không chân đế) 808.7 x 516.0 x 309.4 mm (Gồm chân đế) |
Cân nặng |
6.1 kg (Không chân đế) 7.6 kg (Gồm chân đế) |
Phụ kiện |
Cáp nguồn, Cáp HDMI, Hướng dẫn sử dụng,... |
| Giá khuyến mại: | Liên hệ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình máy tính Samsung LC34F791WQEXXV 34inch 100Hz
Đa nhiệm hoàn hảo trên một màn hình
Độ cong hoàn hảo dễ chịu cho mắt
Ultra WQHD cho hình ảnh chi tiết
Công nghệ Quantum Dot
Trải nghiệm xem thực như cuộc sống
Màn hình Samsung LC34F791WQEXXV có màn hình cong cực lớn 34 inch mang đến cảm nhận hoàn toàn khác biệt với màn hình cong thông thường. Độ cong sâu rộng bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, màn hình 1500R giúp bạn thưởng thức từng thước phim điện ảnh chân thực sống động và trở thành tâm điểm của mọi cuộc chiến.