Màn Hình E-DRA EGM22F75 (21.5 inch - FHD - IPS - 75Hz - 5ms)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOED0007 0 đánh giá Lượt xem: 31.734 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 21.5 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Độ sáng hiển thị: 280 Nits cd/m2 Tần số quét màn: 75 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 5 ms (MPRT) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - sRGB 97% - AdobeRGB 75% - DCI-P3 76% - NTSC 72% Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (75 mm x 75 mm) Cổng cắm kết nối: 1xHDMI 1.4, 1xD-sub Phụ kiện trong hộp: Bộ chuyển đổi nguồn liền dây, Ốc vít răng cưa, Dây HDMI to HDMI 1m5
Xem thêm >
Giá khuyến mại: Liên hệ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Giảm giá 10% cáp, phụ kiện UGREEN khi mua cùng ( áp dụng trên 1 đơn hàng) - Xem chi tiết
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn Hình E-DRA EGM22F75
Sau thành công rực rỡ đến từ 2 phiên bản Màn hình 24 inch 75Hz và 27 inch 75Hz, nhà sản xuất nổi tiếng E-DRA (Thương Hiệu Việt Nam) đã tiếp tục cho ra đời phiên bản màn hình văn phòng đặc biệt với kiểu dáng thiết kế cực kỳ “gaming”, nằm gói gọn trong một khuôn hình chỉ 21.5 inch.
Giới Thiệu Mở Đầu
Tổng Quan Thiết Kế
Còn phía dưới của phần vỏ hộp này sẽ cho các bạn biết thêm một số thông tin quan trọng về tính năng đặc trưng bao gồm 75Hz – IPS – 5ms – FHD – HDMI - EYEPROTECT (Bảo Vệ Mắt) và QR CODE (Website E-DRA).
Hình ảnh đầu tiên ngày trước mắt các bạn đang xem ở đây, chính là chân dung thực tế của chiếc Màn hình máy tính E-DRA EGM 22F75 với kích thước tiêu chuẩn hiển thị 21.5 inch, phân giải FHD 1920*1080, tỉ lệ 16:9, tần số 75Hz, thời gian đáp ứng tối thiểu 5ms (Trung bình) cùng độ phủ màu đạt 95% sRGB (tương đương phiên bản EGM24F75) và độ sáng 280 cd/m2 (tối đa).
Đúng vậy, thay vì sử dụng chân đế chữ Y kéo dài và kéo dầy như ở phiên bản EGM24F75 và EGM27F75 thì E-DRA EMG22F75 đã được chuyển thành chân đế chữ V cán mỏng. Điều này giúp cho EGM22F75 trở nên thần thái hơn, gọn hàng hơn và thanh thoát hơn rất nhiều khi kết hợp với bộ khung màn hình 22 inch.
Hướng Dẫn Sử Dụng
Phụ Kiện
2xỐc xoắn răng cưa
1xHướng dẫn sử dụng
1xDây cáp HDMI to HDMI (1m5)
1xBộ chuyển đổi nguồn
+ MODEL: DC-865-1202500V
+ INPUT: 100-240V~50/60Hz 0.85A Max
+ 12.0V --- 2. 5A 30.0W