Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50SF LS27FG502SEXXV
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50SF LS27FG502SEXXV (27 inch - OLED - 2K - 0.03ms - 180Hz)
Mã SP: MOSS0225 0 đánh giá Lượt xem: 1.206 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: OLED Phân giải điểm ảnh: 2K - QHD - 2560 x 1440 Độ sáng hiển thị: 200 cd/㎡ Tốc độ làm mới: DisplayPort Max 180Hz / HDMI Max 144Hz Thời gian đáp ứng: 0.03ms(GTG) Chỉ số màu sắc: Max 1B Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), FreeSync, Auto Source Switch+ Cổng cắm kết nối: 1x HDMI 2.2, 1x DisplayPort 1.2, Tai nghe Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn, Dây DP, Dây HDMI
Xem thêm >
Giá niêm yết: 17.999.000 đ
Giá khuyến mại: 12.990.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 24 tháng
Tuỳ chọn tương đương
🎁 ĐĂNG KÝ NHẬN THÔNG TIN
0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
Hiện đang có tại showroom:
* Showroom miền Bắc:
* Showroom miền Nam:
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50SF LS27FG502SEXXV là cánh cổng đưa bạn bước vào thế giới hình ảnh đích thực của công nghệ OLED với mức đầu tư hợp lý hơn. Với kích thước 27 inch lý tưởng và độ phân giải QHD (2560x1440) sắc nét, màn hình này kết hợp sự hoàn hảosố về độ tương phản và màu sắc của tấm nền OLED với tốc độ làm tươi cao 180Hz, tạo ra một công cụ gaming cân bằng hoàn hảo. Đây là lựa chọn xuất sắc cho các game thủ muốn nâng cấp lên công nghệ OLED để tận hưởng những hình ảnh sống động, chân thực trong các tựa game AAA, đồng thời vẫn sở hữu hiệu năng mượt mà cần thiết cho các trận đấu cạnh tranh.
Công Nghệ OLED Và Quantum Dot: Màu Đen Tuyệt Đối, Màu Sắc Rực Rỡ Chân Thực
Model: Samsung Odyssey G5 G50SF (LS27FG502SEXXV)
Kích thước: 27 inch
Độ phân giải: QHD (2560 x 1440), tỉ lệ 16:9
Tấm nền: OLED
Tốc độ làm tươi: 180Hz (DisplayPort), 144Hz (HDMI)
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Độ tương phản: 1,000,000:1
Dải màu: 99% DCI-P3 (CIE1976)
Công nghệ màu: Quantum Dot Color
Adaptive-Sync: AMD FreeSync, NVIDIA G-SYNC Compatible
Cổng kết nối: 1 x DisplayPort 1.2, 1 x HDMI 2.0, 1 x Jack tai nghe
Tính năng game: Black Equalizer, Virtual Aim Point, Super Arena Gaming UX
Tính năng bảo vệ mắt: Eye Saver Mode, Flicker Free
Tiêu thụ điện: 78W
Kích thước có chân: 609.9 x 463.8 x 234.5 mm
Trọng lượng có chân: 3.3 kg
Tốc Độ 180Hz & 0.03ms: Hiệu Suất Gaming Mượt Mà, Phản Ứng Tức Thời
Odyssey G5 OLED không chỉ đẹp mà còn cực kỳ nhanh. Với tốc độ làm tươi lên đến 180Hz thông qua cổng DisplayPort và thời gian phản hồi cực nhanh 0.03ms (GTG), mọi chuyển động trong game đều được tái hiện với độ mượt mà gần như tuyệt đối, hầu như loại bỏ hoàn toàn hiện tượng nhòe mờ (motion blur) và bóng ma (ghosting). Điều này trao cho bạn lợi thế cạnh tranh rõ rệt trong các tựa game FPS, MOBA hay Battle Royale đòi hỏi phản xạ nhanh nhạy. Màn hình được chứng nhận tương thích với cả AMD FreeSync và NVIDIA G-SYNC, đảm bảo đồng bộ hóa hoàn hảo giữa card đồ họa và màn hình để loại bỏ xé hình và giật lag, mang đến luồng game liền mạch ở mọi tốc độ khung hình.