27B30H3/71 |
Kích thước màn hình |
27 inch |
Độ phân giải |
FHD (1920 × 1080) |
Tỉ lệ |
Tấm nền màn hình |
IPS |
Độ sáng |
300 cd/m2 |
Màu sắc hiển thị |
Độ tương phản |
1500 : 1 (typical) / MEGA DCR |
Tần số quét |
120Hz |
Cổng kết nối |
HDMI 1.4 × 1, VGA × 1 |
Thời gian đáp ứng |
4ms GtG / 1ms MPRT |
Góc nhìn |
178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
Điện năng tiêu thụ |
20W |
Kích thước |
447.4 (H) × 616.0 (W) × 195.9 (D) mm (gồm chân đế) |
Cân nặng |
3.13 kg (gồm chân đế) |
Phụ kiện |
Cáp nguồn |
| Giá niêm yết: |
| Giá khuyến mại: | 2.499.000 đ [Giá đã có VAT] |
| 🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết |
Có 0 người đã đăng ký nhận thông tin. Xem Danh sách
người đã đăng ký nhận thông tin
X| Họ tên | Số điện thoại | Thời gian đăng ký |
|---|
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
đ
đ
Màn Hình Di Động ASUS ZenScreen MB169CK (15.6 inch - IPS - FHD - 60Hz - 5ms - USB Type-C - Chân đế 360°)
Giá khuyến mãi: 2.849.000 đ
0 đ
0 đ
Màn Hình MSI PRO MP275 E14L (27 inch - IPS - FHD - 144Hz - 1ms - Speaker)