Màn Hình Gaming AOC 27B30H3/71 (27 inch - IPS - FHD - 120Hz - 1ms)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: MOAO0111 0 đánh giá Lượt xem: 1.546 So sánh
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080) Tần số quét màn: 120Hz Thời gian đáp ứng: 4ms GtG / 1ms MPRT Chỉ số màu sắc: 16.7 Million Hỗ trợ tiêu chuẩn: 100mm × 100mm Cổng cắm kết nối: HDMI 1.4 × 1, VGA × 1 Phụ kiện trong hộp: Cáp nguồn , cáp HDMI
Xem thêm >
Giá niêm yết: 2.999.000 đ
Giá khuyến mại: 2.499.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
Tuỳ chọn Tương đương
KHUYẾN MẠI
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua bộ lưu điện UPS Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm giá cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 5% khi mua phần mềm diệt virus Xem ngay
  • ✦ Giảm giá 10% cáp, phụ kiện UGREEN khi mua cùng ( áp dụng trên 1 đơn hàng) - Xem chi tiết
  • ✦ Giảm giá 10% giá treo khi mua kèm màn hình - Xem chi tiết