Laptop Acer Predator Helios Neo 14 PHN14-51-99Y8 NH.QRPSV.001
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Laptop Acer Predator Helios Neo 14 PHN14-51-99Y8 NH.QRPSV.001 (Intel Core U9 185H |RTX 4060 8GB| 32GB | 1TB | | 14.5 inch WQXGA | Win 11 | Đen)
Mã SP: NBAC0448 0 đánh giá Lượt xem: 4.313 So sánh
CPU: Intel Core U9 185H (upto 5.10 GHz, 16 nhân 22 luồng, 24MB) RAM: 32GB LPDDR5X 6400Mhz Ổ cứng: 1TB PCIe NVMe SED SSD VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB Màn hình: 14.5 inch WQXGA (2560 x 1600) 165Hz 100% sRGB, 350nits Acer ComfyView Pin: 76Whr 4-cell Cân nặng: 1.9 kg Tính năng: Đèn nền bàn phím 3-zone RGB Hệ điều hành: Windows 11 Home Màu sắc: Đen