Bộ Lưu Điện UPS Line Interactive APC Easy BV1000I-MS (600W-1000VA)
Hello
X
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP: UPAP0060 0 đánh giá Lượt xem: 26.127 So sánh
Bộ lưu điện: Line Interactive Hãng sản xuất: APC by Schneider Electric Phân dòng: Easy UPS Series Công suất: 600W Điện áp: 1000VA Thiết kế (T/R/B): BV Series - DẠNG BRICK TIẾT KIỆM NĂNG LƯỢNG AVR: Có EPO: Không Có BMP: Không Có Cổng cắm kết nối: 1* Dây nguồn 3 chân (Đầu vào) / 4* Cổng nguồn 3 chân (Đầu ra) Thời gian chịu tải: 10 Watts (150 Minutes) - 180 Watts (10 Minutes) Bảo vệ tăng dòng dữ liệu: Không Có
Xem thêm >
Giá niêm yết: 2.099.000 đ
Giá khuyến mại: 1.890.000 đ [Giá đã có VAT]
🎁Từ 01/03 đến 31/05/2026 quét QR Code thanh toán giảm ngay tới 1.000.000đ Xem chi tiết
Bảo hành: 36 tháng
Tuỳ chọn Thuộc tính
KHUYẾN MẠI
  • 👉An toàn liên tục - Không gián đoạn công suất cùng bộ lưu điện UPS
  • Giảm ngay 30.000 VND cho UPS <5 triệu
  • Giảm ngay 50.000 VND cho UPS từ 5->10 triệu
  • Giảm ngay 100.000 VND cho UPS từ 10 ->20 triệu
  • Giảm ngay 200.000 VND cho UPS từ 20 -> 30 triệu
  • Giảm ngay 1.000.000 VND cho UPS trên 100 triệu
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 200.000 VND khi mua phần mềm Microsoft Windows - Office Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 1.000.000 VND khi mua máy in - scan - photocopy Xem ngay
  • ✦ Ưu đãi giảm tới 500.000 VND cho máy hủy tài liệu Xem ngay
  • ✦Ưu đãi giảm tới 50% cùng quà tặng hấp dẫn khi mua máy chiếu Xem ngay
Chấp nhận thanh toán:
Mua hàng Online toàn quốc:
(Hotline: 1900.0323 - Phím 1 hoặc 0913.367.005)
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
  • - Mua online - Giao hàng nhanh chóng
  • - Ship hàng toàn quốc
  • - Nhận hàng và thanh toán tại nhà ( ship COD)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bộ Lưu Điện APC Easy UPS BV1000I-MS
Bộ Lưu Điện APC Easy UPS BV1000I-MS - ANPHATPC.COM.VN
Cung Cấp Năng Lượng Liên Tục
 Bộ lưu điện APC Easy UPS BV1000I-MS sử dụng một hệ thống ổ cắm đa năng với nguồn điện cực cao lên tới 230V. Nó không những cấp nguồn liên tục ở định mức 1000VA (600W/1000VA) để có thể đáp ứng tốt mọi nguồn điện dự phòng cho người dùng mà nó còn ít bị hao phí nhiều về điện năng trong một thời gian nhất định khi sử dụng các thiết bị công suất nhỏ.
Tự Động Điều Chỉnh Điện Áp
Tự Động Kiểm Tra Hệ Thống
Sạc Điện Lúc Tắt Tiện Lợi
Cảnh Báo An Toàn Thông Minh
Tổng Kết Đánh Giá Sản Phẩm
Technical Specifications
Model: BV1000I-MS
Output Capacity: 1000 VA / 600 Watts
Output (on Battery): 220V-240V, 50/60Hz +/- 1Hz
Input Power: 220V-240V, 50/60Hz +/- 5Hz (auto-sensing)
Automatic Voltage Regulation: Boosts low voltages up 18%, Trims high voltages by 15%