1 / 2| Số model | SMT2200IC |
| Đầu ra | |
| Công suất nguồn | 2200VA/1980W |
| Điện áp ngõ ra danh định | 220V/230V/ 240V |
| Phạm vi tần số đầu ra (chế độ đồng bộ) | 50/60 Hz +/- 3 Hz |
| Kết nối ngõ ra | (8) IEC 320 C13, (1) IEC 320 C19 |
| Dạng sóng ngõ ra | Sóng hình Sin |
| Đầu vào | |
| Điện áp ngõ vào danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing) |
| Dải điện áp ngõ vào | 180-286 (170-300V) |
| Kết nối ngõ vào | IEC 320 C20, Schuko CEE7/EU1-16, British BS1363A |
| Pin | |
| Loại pin | Pin axit ắc quy chì đóng kín, chống rò, không cần bảo dưỡng |
| Pin thay thế | RBC55 |
| Giao thức và quản lý | |
| Cổng kết nối APC SmartConnect | Yes |
| Cổng kết nối | USB và Serial (RJ45) |
| Bảng điều khiển | Màn hình LCD đa chức năng |
| Chức năng tắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Optional |
| Kích thước và trọng lượng | |
| Kích thước một bộ (HxWxD) | 435 x 197 x 544 mm |
| Khối lượng một bộ | 50.2 Kg |
| Kích thước vận chuyển (HxWxD) | 699 x 381 x 762 mm |
| Trọng lượng vận chuyển | 61.9 Kg |
| Giá niêm yết: |
| Giá khuyến mại: | 19.990.000 đ [Giá đã có VAT] |
MUA HÀNG NHANH CHÓNG, TIỆN LỢI
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bộ lưu điện APC Smart-UPS 2200VA LCD RM 2U 230V -SMT2200IC
Bộ lưu điện dự phòng tiện dụng
Bộ lưu điện APC Smart-UPS 2200VA LCD RM 2U 230V có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt, được thiết kế lưu điện dự phòng khi nguồn điện bị cắt đột ngột, thích hợp cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị công nghệ thông tin, điện tử khác.
Màn hình LCD hiển thị
Bộ lưu điện APC Smart-UPS 2200VA LCD RM 2U 230V được trang bị màn hình LCD trực quan hiển thị trạng thái, thông số nguồn trên sản phẩm, cung cấp thông tin chi tiết và chín hxác về trạng thái thiết bị, các phím điều hướng dễ sử dụng, hỗ trợ trên nhiều ngôn ngữ, tiện dụng cho bạn dễ dàng thao tác và theo dõi quá trình lưu điện.
Công suất hoạt động mạnh mẽ
Bộ lưu điện APC Smart-UPS 2200VA LCD RM 2U 230V có công suất hoạt động lên đến 700 Watts / 1000 VA cho hiệu quả hoạt động tối ưu. Sản phẩm có khả năng tạo ra nguồn điện sạch, các sự cố trên lưới điện đều được giải quyết nhanh chóng mang đến cho bạn nguồn điện chống nhiễu hoàn toàn.
Đa kết nối
Bộ lưu điện APC Smart-UPS 2200VA LCD RM 2U 230V có các cổng Serial, USB và SmartSlot, khe cắm card kết nối máy tính, giúp bạn dễ dàng kế nối bộ lưu điện với các thiết bị khác. Ngoài ra phần mềm giám sát, tắt thiết bị tương thích hệ điều hành Window, Linux, VMware, ESX, U.