• Phản Ánh DV : 092 346 6999
  • Hỗ trợ trực tuyến 
    Bán hàng online
    Ms Thủy
    avatar
      0946281218
      thuy@anphatpc.com.vn
    Ms Hương

    avatar
      0943.098.988
      huong@anphatpc.com.vn

    Bán hàng showroom
    Tư vấn Laptop
    Ms Khánh
    avatar
      0942.599.586
      khanh@anphatpc.com.vn
    Tư vấn Gaming Gear
    Mr Kiên
    avatar
      0943.928.853
      dangkien.no1@gmail.com
    Tư vấn GameNet
    Mr Minh
    Tư vấn modding - tản nhiệt nước
    avatar
      0913.149.886
     minh@anphatpc.com.vn
    Mr Long
    Tư vấn kỹ thuật game net
    avatar
      0985 818 313
     hoanglongapc@gmail.com

    Mr Huy
    avatar
      090.218.5566
     huy@anphatpc.com.vn
    Bán hàng doanh nghiệp, Dự án
    Mr Hiền
    avatar
      0974.86.11.86
      hiendh@anphatpc.com.vn
    Mr Chung
    avatar
      0989.720.123
      chungnt@anphatpc.com.vn
  • Xây dựng cấu hình
  • Lắp đặt phòng net
  • Tin nổi bật
  • Diễn đàn
  • HP X121 1G SFP LC SX Transceiver (J4858C)
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • HPE 24-port Gig-T v2 zl Module J9550A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • HPE 24-port SFP v2 zl Module J9537A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • Aruba 5400R 1100W PoE+ zl2 PSU J9829A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • Aruba 5400R zl2 Management Module J9827A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • Aruba 5406R zl2 Switch J9821A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • HP 2530-48G Switch J9775A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • HP 2530-24G Switch J9776A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  •  
    HP 2530-8G Switch J9777A
    Liên hệ
    HP 2530-8G Switch J9777A
    HP 2530-8G Switch J9777A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch J9853A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch J9854A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • HP 2530-8G-PoE+ Switch J9774A
    Giá bán: Liên hệ [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:
    Kho hàng: Liên hệ
  • ID: TBVL0001
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-1424
    1.950.000
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-1424
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-1424
    Giá bán: 1.950.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:12 tháng
    Kho hàng: Số 269 Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội
    Số 49 Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội
    Mô tả tóm tắt:
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-1424
    - 24 Port Gigabit Managed Switch (Layer2)
    - Switch cho Game-NET; các tòa nhà, chung cư, Hotel để triển khai internet và IPTV
    - Hỗ trợ chia VLAN Tag chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN
    - Tính năng LACP / Static Trunk giúp gộp băng thông đường truyền up-link, down-link (Tối đa 8 nhóm, mỗi nhóm 8 port, upto 8Gbps)
    - Tính năng Spanning tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống
    - IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video
    - DHCP snooping chống giả mạo DHCP server
    - ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame
    - Hỗ trợ cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh
    - Switching Fabric: 48Gbps, L2 Forwarding: 35.7 Mpps, MAC address table: 16K,
    - Packet Buffer Size: 524.8K Bytes, Jumbo Packet Support: 10K
  • ID: TBVL0003
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-3424
    2.990.000
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-3424
    Switch VOLKTEK 24port giga NSH-3424
    Giá bán: 2.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:12 tháng
    Kho hàng: Số 269 Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 24port VOLKTEK NSH-3424
    - 24 Port Gigabit Managed Switch (Layer2)
    - Switch cho Game-NET; các tòa nhà, chung cư, Hotel để triển khai internet và IPTV
    - Hỗ trợ chia VLAN Tag chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN
    - Tính năng LACP / Static Trunk giúp gộp băng thông đường truyền up-link, down-link (Tối đa 8 nhóm, mỗi nhóm 8 port, upto 8Gbps)
    - Tính năng Spanning tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống
    - IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video
    - DHCP snooping chống giả mạo DHCP server
    - ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame
    - Hỗ trợ cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh
    - Switching Fabric: 48Gbps, L2 Forwarding: 35.7 Mpps, MAC address table: 8K,
    - Packet Buffer Size: 524.8K Bytes, Jumbo Packet Support: 10K
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM201CS
    Giá bán: 750.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    100Base-FX Single mode fiber module, SC conector upto 20 km transmission distance (dùng cho các model switch : SF2109P/ SF2117P/ SF2226P+ / SL2226P / SL2226P+)
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM201CM
    Giá bán: 750.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    100Base-FX Multi mode fiber module, SC conector upto 2 km transmission distance (dùng cho các model switch : SF2109P/ SF2117P/ SF2226P+/ SL2226P / SL2226P+)
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM221B
    Giá bán: 1.250.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    100Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1310nm/RX:1550nm, single-mode, 10km
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM221A
    Giá bán: 1.250.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    100Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1550nm/RX:1310nm, single-mode, 10km
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM311LS
    Giá bán: 589.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM
    Giá bán: 551.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM321A
    Giá bán: 1.290.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B
  • Module cổng quang TP-Link TL-SM321B
    Giá bán: 625.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP link TR-966D
    Giá bán: 1.863.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện TP link TR-966D 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber (WDM) bridge, 2 RJ45+ 2SC, Full-duplex, up to 20Km, outside AC adapter
  • Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC100CM
    Giá bán: 763.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC100CM 10/100M RJ45 to 100M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 2Km, switching power adapter, chassis mountable
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS
    Giá bán: 763.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
  • Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS
    Giá bán: 920.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS
    Giá bán: 920.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
  • Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC220L
    Giá bán: 730.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC220L 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode LC fiber Converter, SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis mountable
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS
    Giá bán: 1.125.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable
  • Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC200CM
    Giá bán: 1.104.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC200CM 10/100/1000M RJ45 to 1000M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 550m, switching power adapter, chassis mountable
  • 14-Slot Rackmount Chassis
    Giá bán: 4.675.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    14-slot unmanaged Media Converter Chassis, single power supply.
    Thiết bị dùng để gắn & quản lý tập trung nhiều Converter trong 1 tủ.
  • Switch 24port TP-Link T3700G-28TQ
    Giá bán: 46.368.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link T3700G-28TQ 24-port Pure-Gigabit L3 Managed Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including, 4 Combo Gigabit SFP slots, Up to 4 10G SFP+ Slots (2 fixed and 2 optional 10G SFP+ Slots), 1 Console Port, Abundant Layer 3 routing protocols including RIP/OSPF/ECMP/VRRP that support a scalable network, True Physical Stacking technology supports up to 8 units and 320Gbps backplane bandwidth for high scalability and efficient redundancy, L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3,802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups, containing 8 ports per group), Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,BPDU Filtering/Guard
    TC/Root Protect,Loop back detection ,802.3x Flow Control
  • Switch 24port TP-Link T2700G-28TQ
    Giá bán: 36.432.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link T2700G-28TQ 24port Pure-Gigabit L3 Managed Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including, 4 Combo Gigabit SFP slots, Up to 4 Slots SFP +10G Slots (2 fixed and 2 optional 10G SFP+ Slots), 1 Console Port, Abundant Layer 3 routing protocols including RIP/OSPF/ECMP/VRRP that support a scalable network, True Physical Stacking technology supports up to 8 units and 320Gbps backplane bandwidth for high scalability and efficient redundancy, L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3,802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups, containing 8 ports per group), Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,BPDU Filtering/Guard
    TC/Root Protect,Loop back detection ,802.3x Flow Control
  • Switch 24port TP-Link TL-SG5428
    Giá bán: 7.836.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SG5428 JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, 4 gigabit SFP Slots, 1 Console Port , L2 Switching Features IGMP Snooping V1/V2/V3,802.3ad LACP (Up to 8 aggregation groups, containing 8 ports per group),Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,
    BPDU Filtering/Guard,TC/Root Protect,Loop back detection,
    802.3x Flow Control, Support 802.1p CoS/DSCP priority,Support 4 priority queues, Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR,Port/Flow- based Rate Limiting, Voice VLAN, IP-MAC-Port-VID Binding, IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN, DoS Defence,Dynamic ARP inspection (DAI),SSH v1/v2, SSL v2/v3/TLSv1, Port Security, Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
  • Switch 24port TP-Link TL-SL5428E
    Giá bán: 6.294.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SL5428E JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, 4 gigabit SFP Slots, 1 Console Port , L2 Switching Features IGMP Snooping V1/V2/V3,802.3ad LACP (Up to 8 aggregation groups, containing 8 ports per group),Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,
    BPDU Filtering/Guard,TC/Root Protect,Loop back detection,
    802.3x Flow Control, Support 802.1p CoS/DSCP priority,Support 4 priority queues, Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR,Port/Flow- based Rate Limiting, Voice VLAN, IP-MAC-Port-VID Binding, IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN, DoS Defence,Dynamic ARP inspection (DAI),SSH v1/v2, SSL v2/v3/TLSv1, Port Security, Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
  • Switch 12port TP-Link TL-SG5412F
    Giá bán: 6.240.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SG5412F JetStream 12-Port Gigabit SFP L2 Managed Switch with 4 Combo 1000BASE-T Ports, 12 Gigabit SFP Slots, 4 10/100/1000Mbps RJ45 Ports, 1 Console Port, L2 Features, IGMP Snooping V1/V2/V3, 802.3ad LACP (Up to 8 aggregation groups, containing 8 ports per group),Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,BPDU Filtering/Guard,TC/Root Protect
    Loop back detection,802.3x Flow Control
  • Switch 24port TP-Link TL-SG3424
    Giá bán: 5.136.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SG3424 24-port Pure-Gigabit L2 Managed Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 combo SFP slots, Port/Tag/MAC/Voice/Protocol-based VLAN, GVRP, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, L2/L3/L4Traffic Classification/ Priority Management, Rate Limiting, 802.1x, IEEE 802.3ad, L2/3/4 ACL, Port Mirroring, SSL, SSH, CLI, SNMP, RMON
  • Switch 48port TP-Link TL-SL3452
    Giá bán: 7.284.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 48port TP-Link TL-SL3452 48+4G Gigabit-Uplink Managed Switch, 48 10/100M RJ45 ports, 2 10/100/1000M RJ45 ports, 2 SFP expansion slots supporting MiniGBIC modules, Port Mirror/Trunking, Port/Tag-based VLAN, Spanning Tree, 802.1X, IGMP Snooping, Console, Telnet, Web-based and SNMP management
  • Switch 24port TP-Link TL-SL2428
    Giá bán: 3.240.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SL2428 24+6G Gigabit-Uplink Web Smart Switch, 24 10/100M RJ45 ports, 4 10/100/1000M RJ45 ports, 2 SFP expansion slots supporting Gigabit SFP, 802.1Q VLAN, Port Security và Storm Control , MAC address Binding, Priority, Port Mirror/Trunking, VCT, Web-based configuration
  • Switch 16port TP-Link TL-SG3216
    Giá bán: 3.894.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 16port TP-Link TL-SG3216
    16-port Pure-Gigabit L2 Managed Switch, 16 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 2 combo SFP slots, Port/Tag/MAC/Voice/Protocol-based VLAN, GVRP, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, L2/L3/L4 Traffic Classification/ Priority Management, Rate Limiting, 802.1x, IEEE 802.3ad, L2/3/4 ACL, Port Mirroring, SSL, SSH, CLI, SNMP, RMON
  • Switch 8port TP-Link TL-SG3210
    Giá bán: 2.640.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 8port TP-Link TL-SG3210
    10 port Pure-Gigabit L2 Managed Switch, 8 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 2 Gigabit SFP slots, Port/Tag/MAC/Protocol-based VLAN, GVRP, STP/RSTP/MSTP, Port Isolation,IGMP V1/V2/V3 Snooping, L2/L3/L4 Traffic Classification/ Priority Management,Voice VLAN,Rate Limiting, 802.1x, IEEE 802.3ad, L2/3/4 ACL, Port Mirroring, SSL, SSH, CLI, SNMP, RMON
  • Switch 8port TP-Link TL-SG3109
    Giá bán: 3.864.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 8port TP-Link TL-SG3109
    9 port Pure-Gigabit Managed Switch, 8 10/100/1000M RJ45 ports, 1 SFP expansion slots supporting MiniGBIC modules, Port Mirror/Trunking, Port/Tag-based VLAN, Spanning Tree, 802.1X, IGMP Snooping, Console, Telnet, Web-based and SNMP management
  • Switch 48port TP-Link TL-SG2452
    Giá bán: 11.880.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 48port TP-Link TL-SG2452 48-Port 10/100/1000Mbps + 4-Port Gigabit Smart Switch, 48 10/100M RJ45 ports, 2 10/100/1000Mbps RJ45 Ports, 2 Gigabit SFP Slots, Support 802.1p CoS/DSCP priority,Support 4 priority queues,Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR,
    Port/Flow-based Rate Limiting,Voice VLAN,SSH v1/v2,SSL v2/v3/TLSv1,Port Security,Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control,Web-based GUI and CLI management,
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs,RMON (1, 2, 3, 9 groups),CPU Monitoring,Port Mirroring,Firmware Upgrade: TFTP & Web,System Diagnose: VCT,SYSLOG & Public MIBS
  • Switch TP-Link TL-SL2452 48-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit
    Giá bán: 5.124.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 48port TP-Link TL-SL2452 48-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit Smart Switch, 48 10/100M RJ45 ports, 2 10/100/1000Mbps RJ45 Ports, 2 Gigabit SFP Slots, Support 802.1p CoS/DSCP priority,Support 4 priority queues,Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR,
    Port/Flow-based Rate Limiting,Voice VLAN,SSH v1/v2,SSL v2/v3/TLSv1,Port Security,Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control,Web-based GUI and CLI management,
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs,RMON (1, 2, 3, 9 groups),CPU Monitoring,Port Mirroring,Firmware Upgrade: TFTP & Web,System Diagnose: VCT,SYSLOG & Public MIBS
  • Switch 24port TP-Link TL-SG2424
    Giá bán: 4.596.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SG2424 24-Port Gigabit Smart Switch with 4 Combo SFP Slots, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, 4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots, IGMP Snooping V1/V2/V3,Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,BPDU Filtering/Guard,TC/Root Protect, Web-based GUI and CLI management,SNMP v1/v2c/v3
  • Switch 16port TP-Link TL-SL2218
    Giá bán: 2.580.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:24 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch 16port TP-Link TL-SL2218 10/100Mbps RJ45 Ports, 2 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 2 Combo Gigabit SFP Slots, Integrated 802.1Q VLAN, Integrated Port Security and Storm control help protect LAN area investment,Layer 2 Features, Up to 512 VLANs simultaneously(out of 4K VLAN IDs)DSCP QoS, Storm Control, Web-based GUI Management.
  • ID: WFTP0017
    TP-Link TL-PoE200
    494.000
    TP-Link TL-PoE200
    TP-Link TL-PoE200
    Giá bán: 494.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Adapter TP-Link TL-PoE200
    Truyền tải điện và dữ liệu chỉ với một dây cáp Ethernet và khoảng cách lên đến 100 mét
    Có thể lựa chọn điện áp đầu ra
    Cắm và chạy, không yêu cầu cấu hình
  • TP-Link PoE Splitter TL-POE10R
    Giá bán: 270.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Adapter TP-Link PoE Splitter TL-POE10R nhận và tách tín hiệu Data & Power ra thành 2 đường riêng biệt - PoE Receiver Adapter, IEEE 802.3af compliant, Data and power carried over the same cable up to 100 meters, 5V/12V power output, plastic case, pocket size, plug and play (output power 9V & 12V)
  • TP-Link PoE Injector TL-PoE150S
    Giá bán: 408.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Hàng đang về
    Mô tả tóm tắt:
    Adapter TP-Link PoE Injector TL-PoE150S cấp nguồn vào cho PoE, trộn cả data & power vào chung trong 1 sợi dây cáp mạng RJ45 - Single port PoE supplier Adapter, IEEE 802.3af compliant, Data and power carried over the same cable up to 100 meters, plastic case, pocket size, plug and play
  • Switch 24port TP-Link TL-SL3428
    Giá bán: 4.638.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Switch TP-Link TL-SL3428 24+4G Gigabit-Uplink Managed Switch, 24 10/100M RJ45 ports, 2 10/100/1000M RJ45 ports, 2 SFP expansion slots supporting MiniGBIC modules, Port Mirror/Trunking, Port/Tag-based VLAN, Spanning Tree, 802.1X, IGMP Snooping, Console, Telnet, Web-based and SNMP management
1 2 3 4 Next
Sản phẩm đã xem